LCD Samsung Odyssey G5 LC34G55TWWEXXV (34 inch, WQHD, 165Hz, VA, 1ms) chính hãng)
Mã SP : 4370
Đánh giá :
0
Hỏi & đáp : 0
Lượt xem : 990
đ
đ
Trả góp 0%
Còn hàng
Cấu hình
Số lượng: +
Gọi 0933.881.610 - 02563.810.888 để được tư vấn mua hàng (Miễn phí)
Gói ưu đãi cực lớn :
 Bảo hành hàng chính hãng
Chính sách bảo hành tận nhà
 1 đổi 1 trong 7 ngày nếu lỗi kỹ thuật
Giao hàng miễn phí toàn quốc
Trả góp lãi xuất 0% qua thẻ visa
Trả góp lãi xuất thấp với HD Saison
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Vệ sinh máy miễn phí
Vươn Tầm Cao Mới
Vươn Tầm Cao Mới
Độ Cong Hoàn Hảo
Màn Hình Ultra WQHD Ấn Tượng
Trải Nghiệm Siêu Mượt Mà Với Tần Số Quét 165Hz
Sẵn sàng hạ gục mọi đối thủ với tần số quét siêu tốc 165Hz. Loại bỏ hiện tượng giựt hình và chống rung mờ hiệu quả, ngay cả với phân cảnh nhanh và đầy gay cấn.
Tần số quét 60Hz trong màn hình thông thường và tần số quét 165Hz trong Odyssey G5 được so sánh để mô tả lợi ích của tần số quét cao.
Tốc Độ Phản Hồi 1ms
Công Nghệ AMD FreeSync Premium
Lợi ích của AMD FreeSync Premium được giải thích bằng hiện tượng xé hình khi tính năng này tắt.
Công Nghệ HDR Chân Thực Tuyệt Đối
Tuyệt Tác Thiết Kế Tương Lai
Xem thêm
Đánh giá & Nhận xét LCD Samsung Odyssey G5 LC34G55TWWEXXV (34 inch, WQHD, 165Hz, VA, 1ms) chính hãng)
0 /5
0 đánh giá & nhận xét
5 sao
4 sao
3 sao
2 sao
1 sao
Bạn đã dùng sản phẩm này?
Gửi đánh giá của bạn
Khách hàng nhận xét (0)
Hỏi đáp về LCD Samsung Odyssey G5 LC34G55TWWEXXV (34 inch, WQHD, 165Hz, VA, 1ms) chính hãng)
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu
SAMSUNG
Kích thước
34 inch
Độ phân giải
WQHD (3440 x 1440)
Tấm nền
VA
Tần số quét
165Hz
Thời gian phản hồi
1 (MPRT)
Độ sáng
300cd/m2
Góc nhìn
178°/178°
Khả năng hiển thị màu sắc
16.7M
Độ tương phản tĩnh
Cổng xuất hình và cổng USB
Display Port/HDMI
Kích thước chuẩn(WxDxH)
806.6 x 475.3 x 272.6 mm
Trọng lượng
5.6 kg
Tiêu thụ điện
50W