LCD Samsung LC27R500FHEXXV (27inch/FHD/VA/60Hz/4ms/250nits/HDMI+Dsub+Audio)
Mã SP : 4352
Đánh giá :
0
Hỏi & đáp : 0
Lượt xem : 703
Gói ưu đãi cực lớn :
 Bảo hành hàng chính hãng
Chính sách bảo hành tận nhà
 1 đổi 1 trong 7 ngày nếu lỗi kỹ thuật
Giao hàng miễn phí toàn quốc
Trả góp lãi xuất 0% qua thẻ visa
Trả góp lãi xuất thấp với HD Saison
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Vệ sinh máy miễn phí
Đánh giá Màn hình Samsung LC27R500FHEXXV
Độ Cong Hoàn Mỹ
Độ Cong Hoàn Mỹ
Tận Hưởng Một Thiết Kế Liền Mạch
Mượt Mà Không Gián Đoạn
Mượt Mà Không Gián Đoạn
Lý Tưởng Cho Mọi Trận Game
Lý Tưởng Cho Mọi Trận Game
Tinh Chỉnh Sắc Nét Từng Chi Tiết
Thoải Mái Trải Nghiệm
Thoải Mái Trải Nghiệm
Xem thêm
Đánh giá & Nhận xét LCD Samsung LC27R500FHEXXV (27inch/FHD/VA/60Hz/4ms/250nits/HDMI+Dsub+Audio)
0 /5
0 đánh giá & nhận xét
5 sao
4 sao
3 sao
2 sao
1 sao
Bạn đã dùng sản phẩm này?
Gửi đánh giá của bạn
Khách hàng nhận xét (0)
Hỏi đáp về LCD Samsung LC27R500FHEXXV (27inch/FHD/VA/60Hz/4ms/250nits/HDMI+Dsub+Audio)
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu
SAMSUNG
Kích thước
27inch
Độ phân giải
Full HD (1920 x 1080)
Tấm nền
VA
Tần số quét
60Hz
Thời gian phản hồi
4ms
Độ sáng
250cd/m2
Góc nhìn
178°(H)/178°(V)
Khả năng hiển thị màu sắc
16.7 triệu màu
Độ tương phản tĩnh
3,000:1(Typ.)
Cổng xuất hình và cổng USB
HDMI D-SUD
Kích thước chuẩn(WxDxH)
614.2 x 466.2 x 251.2 mm
Trọng lượng
3.5kg
Tiêu thụ điện
35 W