LCD Samsung LC24F390FHEXXV (24 inch/FHD/LED/PLS/250cd/m²/HDMI+VGA/60Hz/5ms)
Bảo hành hàng chính hãng
Chính sách bảo hành tận nhà
1 đổi 1 trong 7 ngày nếu lỗi kỹ thuật
Giao hàng miễn phí toàn quốc
Trả góp lãi xuất 0% qua thẻ visa
Trả góp lãi xuất thấp với HD Saison
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Vệ sinh máy miễn phí Đánh giá Màn hình Samsung LC24F390F
Thiết kế cong cho trải nghiệm hình ảnh tốt nhất
Độ cong 1800R và chế độ bảo vệ mắt Eye Saver mang lại trải nghiệm thoải mái hơn
Chất lượng hình ảnh vượt trội với công nghệ xử lý hình ảnh tiên tiến của Samsung
Màn hình máy tính 24 inch Samsung LC24F390FHEXXV có tỷ lệ tương phản 3.000:1: Tấm nền công nghệ VA của Samsung cung cấp tỷ lệ tương phản 3.000:1 cho màu đen sâu hơn và màu sắc sống động hơn
Nâng tầm trải nghiệm giải trí của bạn
Đánh giá & Nhận xét LCD Samsung LC24F390FHEXXV (24 inch/FHD/LED/PLS/250cd/m²/HDMI+VGA/60Hz/5ms)
Khách hàng nhận xét (0)
Hỏi đáp về LCD Samsung LC24F390FHEXXV (24 inch/FHD/LED/PLS/250cd/m²/HDMI+VGA/60Hz/5ms)
Thông số kỹ thuật
SAMSUNG
24 inch
FHD 1920 x 1080
VA
60Hz
5ms
200cd/m2
170°/160°
16,7 Triệu màu
VGA, HDMI
547.8 x 418.2 x 206.5 mm