LCD ASUS TUF GAMING VG30VQL1A 30" 200Hz 1ms HDR
Mã SP : 6248
Đánh giá :
0
Hỏi & đáp : 0
Lượt xem : 851
đ
đ
Trả góp 0%
Còn hàng
Cấu hình
Quà tặng / Khuyến mãi
Tặng ngay: Keyboard Asus ROG Strix Scope TKL - Trị giá gần 3 triệu đồng
Chương trình từ 20/03/2023 đến 30/04/2023 hoặc cho đến khi hết quà
Số lượng: +
Gọi 0933.881.610 - 02563.810.888 để được tư vấn mua hàng (Miễn phí)
Gói ưu đãi cực lớn :
 Bảo hành hàng chính hãng
Chính sách bảo hành tận nhà
 1 đổi 1 trong 7 ngày nếu lỗi kỹ thuật
Giao hàng miễn phí toàn quốc
Trả góp lãi xuất 0% qua thẻ visa
Trả góp lãi xuất thấp với HD Saison
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Vệ sinh máy miễn phí
01-24-1679298928.jpg
TỶ LỆ LÀM LẠI 200HZ VÀ THỜI GIAN PHẢN HỒI 1MS (MPRT)
Màn Hình cong  ASUS TUF Gaming VG30VQL1A mang đến hình ảnh tuyệt đẹp từ mọi góc độ với độ cong 1500R. Đảm bảo mọi điểm đều đều với mắt bạn. Với tốc độ làm mới 200Hz làm giảm độ trễ và nhòe chuyển động để mang lại cho bạn ưu thế trong các game bắn súng góc nhìn thứ nhất, các tay đua, chiến lược thời gian thực và các tựa game thể thao. Tốc độ làm mới cực nhanh này cho phép bạn chơi ở cài đặt hình ảnh cao nhất. Cho phép bạn phản ứng ngay lập tức với những gì trên màn hình. Vì vậy bạn sẽ nhận được cú đánh đầu tiên.
Màn Hình ASUS TUF Gaming VG30VQL1A - songphuong.vn
ADAPTIVE-SYNC
LÀM MỜ CHUYỂN ĐỘNG CỰC THẤP (ELMB)
OVERDRIVE CÓ THỂ THAY ĐỔI
LCD Asus Gaming - songphuong.vn
KẾT NỐI MỞ RỘNG
Xem thêm
Đánh giá & Nhận xét LCD ASUS TUF GAMING VG30VQL1A 30" 200Hz 1ms HDR
0 /5
0 đánh giá & nhận xét
5 sao
4 sao
3 sao
2 sao
1 sao
Bạn đã dùng sản phẩm này?
Gửi đánh giá của bạn
Khách hàng nhận xét (0)
Hỏi đáp về LCD ASUS TUF GAMING VG30VQL1A 30" 200Hz 1ms HDR
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu
ASUS
Kích thước
29,5 inch
Độ phân giải
WFHD (2560X1080)
Tấm nền
VA
Tần số quét
200Hz
Thời gian phản hồi
1ms MPRT
Độ sáng
300cd / ㎡
Góc nhìn
178°/ 178°
Khả năng hiển thị màu sắc
16.7 triệu màu / 99% DCI-P3 / 127% sRGB
Độ tương phản tĩnh/ động
Cổng xuất hình và cổng USB
DisplayPort 1.2 x 1 HDMI(v2.0) x 2 USB Hub: 2x USB 3.2 Gen 1 Type-A Earphone Jack: Có
Kích thước chuẩn(WxDxH)
Có chân đế (W x H x D): 703 x 516 x 215mm Không có chân đế (W x H x D): 703 x 322 x 52mm
Trọng lượng
Trọng lượng tịnh có chân đế: 7Kg Trọng lượng tịnh không có chân đế: 4.8Kg
Thiết kế kỹ thuật
Nghiêng: Có (+ 20 ° ~ -5 °) Xoay: Có (+ 25 ° ~ -25 °) Điều chỉnh độ cao: 0 ~ 130mm VESA Treo tường: 100x100mm Khóa Kensington: Có