PSU Gigabyte GP-P850GM 80+ Gold CPU 4+4Pinx2, PCI-E 8Pinx4,SATA x 8, Modular (850W)
Mã SP : 5504
Đánh giá :
0
Hỏi & đáp : 0
Lượt xem : 629
đ
đ
Còn hàng
Cấu hình
Số lượng: +
Gọi 0933.881.610 - 02563.810.888 để được tư vấn mua hàng (Miễn phí)
Gói ưu đãi cực lớn :
 Bảo hành hàng chính hãng
Chính sách bảo hành tận nhà
 1 đổi 1 trong 7 ngày nếu lỗi kỹ thuật
Giao hàng miễn phí toàn quốc
Trả góp lãi xuất 0% qua thẻ visa
Trả góp lãi xuất thấp với HD Saison
Hỗ trợ phần mềm trọn đời
Vệ sinh máy miễn phí
Power Gigabyte GP-P850GM 850W 80 Plus Gold Modular là bộ nguồn phổ thông của Gigabyte có thiết kế nhỏ gọn hiện đại cùng các đặc điểm nổi bật rất riêng được tạo ra nhằm hướng tới những game thủ đang xây dựng 1 bộ máy tính chơi game với cấu hình tầm trung.
Thiết kế nhỏ gọn hiện đại, chứng nhận vàng 80 Plus
Power Gigabyte GP-P850GM 850W 80 Plus Gold Modular có kích thước nhỏ gọn 150 x 140 x 86 mm phù hợp với mọi khung gầm nhỏ. Tất cả các cáp dẹt màu đen là thiết kế mô-đun, người dùng chỉ cần lắp đặt các loại cáp mình cần để tránh sự lộn xộn, tăng luồng không khí và hiệu suất tản nhiệt của khung gầm.
Power Gigabyte GP-P850GM 850W 80 Plus Gold Modular | Thiết kế nhỏ gọn hiện đại
Power Gigabyte GP-P850GM 850W 80 Plus Gold Modular được chứng nhận 80 Plus Gold mang lại hiệu suất 90% khi tải 50%. Hiệu suất điện tốt hơn với công suất hoạt động 850W dẫn đến ít lãng phí điện năng hơn, ít nóng và quạt ít gây ồn hơn khi hoạt động. Ngoài ra, với sự hỗ trợ của bộ vi xử lý Intel, sản phẩm sẽ tiết kiệm năng lượng hơn.
Power Gigabyte GP-P850GM 850W 80 Plus Gold Modular | Đạt chứng nhận vàng
Quạt thủy lực thông minh, ray single + 12V rail
Được trang bị quạt 120 mm có thời gian sử dụng lâu và rất ổn định, power Gigabyte GP-P850GM 850W 80 Plus Gold Modular có tốc độ quạt được điều chỉnh theo khả năng phát hiện nguồn tự động và sẽ dừng khi hệ thống không tải hoặc tải thấp.
Power Gigabyte GP-P850GM 850W 80 Plus Gold Modular | Quạt thủy lực thông minh
Power Gigabyte GP-P850GM 850W 80 Plus Gold Modular sở hữu đường ray đơn + 12Vcó khả năng cung cấp đầu ra điện tốt nhất, ổn định và tương thích cho phần cứng, rất tiện lợi để cài đặt lắp ráp với cáp nguồn và có thiết kế phù hợp để ép xung.
Power Gigabyte GP-P850GM 850W 80 Plus Gold Modular | Ray hiện đại
Xem thêm
Đánh giá & Nhận xét PSU Gigabyte GP-P850GM 80+ Gold CPU 4+4Pinx2, PCI-E 8Pinx4,SATA x 8, Modular (850W)
0 /5
0 đánh giá & nhận xét
5 sao
4 sao
3 sao
2 sao
1 sao
Bạn đã dùng sản phẩm này?
Gửi đánh giá của bạn
Khách hàng nhận xét (0)
Hỏi đáp về PSU Gigabyte GP-P850GM 80+ Gold CPU 4+4Pinx2, PCI-E 8Pinx4,SATA x 8, Modular (850W)
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu
GIGABYTE
Model
GP-P850GM
Điện áp đầu vào
100-240 Vac
Công suất tối đa
850W
Quạt
120mm Hydraulic Bearing Fan
Tiêu chuẩn
80 Plus Gold
Hiệu suất
90% ở tải điển hình
Sự bảo vệ
OVP / OPP / SCP / UVP / OCP / OTP
kích thước (D x R x C)
150 x 140 x 86 mm
Tuổi thọ trung bình
trên 100,000 giờ
Kết nối
ATX / MB 20 + 4 Pin x 1: 610mm * 1; CPU / EPS 4 + 4 Pin x 2: 600mm * 2; PCI-e 6 + 2 Pin x 4: 600mm + 150mm * 2; SATA x 8: 600mm + 150mm + 150mm + 150mm * 2; 4 pin ngoại vi x 3 + đĩa mềm 4 pin x 1; 500mm + 120mm + 120mm +120mm * 1